หน้าหลัก
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

.:: กองทัพอากาศ BK เปลี่ยนเป็น > นาวิกโยธิน < ::.

4 posters

Go down

.:: กองทัพอากาศ BK เปลี่ยนเป็น > นาวิกโยธิน < ::. Empty .:: กองทัพอากาศ BK เปลี่ยนเป็น > นาวิกโยธิน < ::.

ตั้งหัวข้อ  Eliminate_Proz Fri Jul 15, 2011 12:06 am

ควายเซิพเกรียน !
เอ่อ.. อันนี้ผมพูดความจริง ไม่เชื่อก็ลองไปถามเจ้าของเซิพตัวเกรียนดูแล้วกัน

ตอนแรกๆ (ตอนนี้ผมเล่นใหม่ๆ) ผมขอแอดมินเขา .. จนเขาก็ให้แอดผมมา
แล้วท่านเชื่อไหมว่า ความเกรียนของเซิพเวอร์นั้น มันเป็นแบบนี้
ผมเติมโดแก๊งค์ 150 ทรู ( สคริป Sabye ) (จำไม่ได้แก๊งอะไร อยู่บนที่จอดรถคันสีแดงๆ)
ผมเติม 90 ทรู เพื่อเอายศแอดมิน
ต่อมาผมเติม 300 เอารัฐสหประชาชาติ
ต่อมาผมเปลี่ยนเป็นแก๊งค์ (เขารีสคริปใหม่)
แล้วก็เติมเพื่มรถ - รั้ว -เกราะ ปืนไปประมาณ 150
แล้วผมก็เติมให้เขาเฉยๆ ไม่เอาอะไรเลย 150ทรู
ต่อมาผมเติม เปลี่ยนเป็นรัฐอีกที+ฐานใหม่+บ้าน 300 ทรู ( ชื่อ กองทัพอากาศ Black Knight ) ( บ้านก็ไม่ได้นะ ได้แต่บ้านยุบนอากาศไม่มีวาป ขึ้นวาปลง )
(เพิ่มมาแค่นิดเดียว) แล้วเขาก็รีสคริปอีกรอบ (รีสคริปบ่อยมาก ก็เซิพมันเกรียนอ่ะ)
แล้วผมก็บอกเขาว่า ผมจะเปลี่ยนรัฐผมเป็นนาวิกโยธิน แ้ล้วกันจะได้ไม่ต้องสร้างยุ่งยาก แค่เพิ่มรถนิดหน่อย
ก็คิดดูนะครับ จาก 36 คัน 4 ลำ นาวิกผมได้เพิ่มาแค่ 30คันอ่ะ ผมก็ยอมเขา
ก็ต่อมา เน็ตบ้านผมโดนตัด ผมไปเล่นร้าน ก็ไม่ค่อยมีเวลามาเล่นเท่าไหร่ ( เปลืองตังค์ )

เข้าขั้นเกรียนของ Sever นี้แล้วนะจ๊ะ !
วันหนึ่ง ผมเจอโปร ผมส่องอยู่ รถกำลังบิน ว่อนเลย ผมได้เตะออกเซิพเวอร์ไป
พอมาดึกๆ ผมไม่อยู่ (เพราะผมเล่นร้านเลยเล่นดึกไม่ได้)
พวกมัน (คนที่โดนเตะออกเซิพเวอร์) กับ เจ้าของเซิพ และพวกๆ มัน
สวมหัว กัน โหวต ปลดแอดมิน ก็เพราะว่าผมไม่ได้เติมกับมันแล้วไง มันเลยเป็นงี้
พวกเห็นแก่เงินก็งี้อ่ะ ผมเอาเงินไปเล่นเกมไง เลยไม่มีเงินเติม
ก็ไปดูเองเลย เปิดมา 5-6 เดือน คน แค่ 10-15 + เอง เกรียนชิบหาย !!~
แล้วเมื่อวันที่ 5 ตุลาคม 2554 ณ เวลา 22:50 ผมเขาไปเซิพเวอร์เขาจะไปเอาหลีดคืน (เขารีข้อมูลใหม่)
กับไม่ให้ แล้วยังมีแบนซ้ำ ผมเขาไปอีกรอบ ก็ยังจะมาแบนผมอีกรอบ รู้ไหม เขาเขียนสาเหตุว่าอะไร
> ลำคาญ ว่าเกรียน ไปไกลๆ ไป < สาเหตุ ของเขา

แก้ไขล่าสุดโดย Eliminate_Proz เมื่อ Wed Oct 19, 2011 1:51 am, ทั้งหมด 7 ครั้ง

Eliminate_Proz

ขึ้นไปข้างบน Go down

.:: กองทัพอากาศ BK เปลี่ยนเป็น > นาวิกโยธิน < ::. Empty Re: .:: กองทัพอากาศ BK เปลี่ยนเป็น > นาวิกโยธิน < ::.

ตั้งหัวข้อ  Eliminate_Proz Fri Jul 15, 2011 12:21 am

ปิดการสอบรัฐนี้ในเว็บบอร์ดแล้วนะครับ ตอนนี้มีอะไรสอบในเกมเลย

ถ้าผมไม่เห็นออน 3 วัน ผม ปลดทันที!
และถ้าจะหยุดงาน ต้องขออนุญาต โดยการ โพสต์กระทู้ไว้

ถ้าออนเกิน 7 วัน หรือ 1 สัปดาห์ ให้ผมเห็น ผมจะ ให้ยศ 5 นะครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Administrator_Prith เมื่อ Tue Jul 19, 2011 5:53 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง

.:: กองทัพอากาศ BK เปลี่ยนเป็น > นาวิกโยธิน < ::. Empty Re: .:: กองทัพอากาศ BK เปลี่ยนเป็น > นาวิกโยธิน < ::.

ตั้งหัวข้อ  Eliminate_Proz Fri Jul 15, 2011 12:30 am

ใครออนอย่างเดียว ไม่จับโจร ก็ จะ กลายเป็น ยศ 1 แทนนะครับ

และใคร ใช้ โปรแกรมโกงต่างๆ หรือ Freerunning ปลดทันที ที่เห็น !

และใคร DB~ ผู้เล่นหรือรัฐและแอดมิน 1.เตือน 2.ปลด โดยไม่มีการลดยศใดๆ ทั้งสิ้น

ตั้งหัวข้อ  Eliminate_Proz Fri Jul 15, 2011 12:40 am

ห้ามขับ "ไฮดร้า รถถัง ฮันเตอร์" รถส่วนนี้ต้องมี เคอฟิลด์ ก่อนถึงจะขับได้
ใครขับผมจะ เตะออกรถ และใครยังฝื่นขับ ผมก็จะ ลดยศ/ปลด

ตั้งหัวข้อ  Eliminate_Proz Fri Jul 15, 2011 12:43 am

ห้าม พก ยาเสพติด ในกรณีใดๆ ทั้งสิ้น ใครพก ลดยศ/ปลด

ติดต่อ LEADER กรุณาติดต่อ ตัว Eliminate_Proz ในเกมเลยนะครับ
หรือ MSN : alone_m_@hotmail.com ครับผม

รายงานตัวด้วยครับ

NAME / ชื่อ ( ในเกม )

Nickname / ชื่อเล่น

MSN :

แก้ไขล่าสุดโดย Administrator_Prith เมื่อ Mon Aug 22, 2011 3:27 pm, ทั้งหมด 5 ครั้ง

.:: กองทัพอากาศ BK เปลี่ยนเป็น > นาวิกโยธิน < ::. Empty มาสอบครับ

ตั้งหัวข้อ  batandbird Fri Jul 15, 2011 12:10 pm

สอบครับแอดไปร์ท
batandbird
batandbird

.:: กองทัพอากาศ BK เปลี่ยนเป็น > นาวิกโยธิน < ::. Empty สอบ 10 คำสั่ง

ตั้งหัวข้อ  batandbird Fri Jul 15, 2011 12:16 pm

1 /cuff ใส่กุญแจมือผู้ต้องหา 2 /drag ดึงผู้ต้องหาขึ้นรถ 3/ar จับผู้ต้องหาเข้าคุก 4 /ar จับผู้ต้องหาเข้าคุก 5 /uncuff ปลดกุญแจมือผู้ต้องหา 6/r คุยในหน่วยงาน 7 /d คุยในหน่วยรัฐ 8/bk ขอความช่วยเหลือ

9 /duty หยิบอาวุธและตรา 10 /cs สั่งให้ผู้ต้องหาหยุด
batandbird
batandbird

ตั้งหัวข้อ  gehotmosza Sun Jul 17, 2011 12:15 am

สมัครเข้าหน่อยครับในเกมชื่อ [S]hifTOnE_[M]oS ขอสมัครเข้าด้วยครับ รับรองว่าจะทำงานเต็มที่

gehotmosza

ตั้งหัวข้อ  Admin Sun Jul 17, 2011 4:21 pm

ตอนนี้ แอดไบท์ เข้าเกมไม่ได้นะครับ ขอสักครู่ ยังไม่รับเข้ารัฐนะ
Admin
Admin
ผู้ดูแลระบบ - แอดมินใหญ่
ผู้ดูแลระบบ - แอดมินใหญ่

https://game-online.thai-forum.net

.:: กองทัพอากาศ BK เปลี่ยนเป็น > นาวิกโยธิน < ::. Empty .:: กองทัพอากาศ Black Knight ::.

ตั้งหัวข้อ  batandbird Sun Jul 17, 2011 5:04 pm

ขอใช้เครื่องบินยิงได้หน่อยนะครับจับหน่อยนะครับอย่าปลดผมละ
batandbird
batandbird

ตั้งหัวข้อ  gehotmosza Sun Jul 17, 2011 7:27 pm

สมัครเข้าBKครับชื่อ [S]hifTOnE_[M]oS
คำสั่ง 1.cs สั่งให้ผู้ต้องหาหยุด
2.ca สั่งให้ผู้ต้องหาโยนอาวุธทิ้งแล้วยกมือขึ้น
3.wanted ดูคนที่ติดดาว
4.su ยัดดาว
5.clear ลบดาว
6.tazer ช๊อตผู้ต้องหาที่อยู่ในน้ำ
7.cuf จับผู้ต้องหาใส่กุญแจมือ
8.uncuff ปลดกุญแจมือ
9.ar จับผู้ต้องหาเข้าคุก
10.frisk ค้นหาสิ้งผิดกฏหมาย
11.take ยึดสิ่งผิดกฏหมาย

gehotmosza

ตั้งหัวข้อ  Eliminate_Proz Tue Jul 19, 2011 10:32 am

^^^^ รับเข้าแล้วนะครับ ^^^^

ตั้งหัวข้อ  Eliminate_Proz Tue Jul 19, 2011 6:06 pm

รายงานตัว ! leader BK

NAME / ชื่อ @Tiger__

Nickname : ไปร์ท

MSN : alone_M_@hotmail.com

ตั้งหัวข้อ  gehotmosza Tue Jul 19, 2011 6:22 pm

รายงานตัวครับ!!
Name:[S]hifTOnE_[M]oS
Nickname: มอส
MSN: deathnote_mos@hotmail.com

gehotmosza

.:: กองทัพอากาศ BK เปลี่ยนเป็น > นาวิกโยธิน < ::. Empty .:: กองทัพอากาศ Black Knight ::.

ตั้งหัวข้อ  batandbird Sun Jul 24, 2011 9:47 am

รายงานตัวครับ
Name:TONNN_lov
Nickmame:ต้น
Msn:ton.visit@hotmail.com
batandbird
batandbird

ตั้งหัวข้อ  Eliminate_Proz Mon Aug 22, 2011 1:30 pm

ไม่ใช่นาวิก US นะ

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics